Mai ɗaukar bel ɗin kwal ya dace don isar da kowane nau'in kayan girma kamar granular, foda da sauransu.Yawancin kayan sun ƙunshi danshi, musamman ma a cikin yanayi mai laushi. Idan kayan yana haɗe zuwa saman bel na jigilar kaya, Lokacin da ƙasa da lokacin tsaftacewa, zai shiga cikin ƙwanƙwasa da rollers, wanda ke ƙara haɓaka kuma ya haifar da babbar lalacewa.
Lokacin da bel ɗin da aka haɗe tare da kayan yana gudana zuwa ga masu aikin dawowa, wani ɓangaren ci gaba da tuntuɓar zai manne da rollers.lokacin da kayan suka taru zuwa wani wuri.
zai ƙara ɗaukar nauyin da aka ɗora duka a cikin radial da Axial, don haka yana haɓaka lalacewar abin nadi kuma wani lokacin kuma yana haifar da abin nadi.Idan abin da aka makala ya shiga cikin drum ɗin da aka sake daidaitawa,
wanda zai iya haifar da karkatacciyar hanyar jigilar kaya.Bugu da ƙari, saboda tsaftacewa bai cika ba tare da aikin injin bel, kayan da aka haɗe a kan bel da aka yayyafa a kusa da na'ura, yana haifar da wasu gurɓataccen yanayi.
Da kyau, tare da tsaftacewar wucin gadi, ba wai kawai yana ƙara ƙarfin aiki na ma'aikata ba, yana kuma rage ƙarfin isar da isar da saƙo, da kuma haɗarin haɗari.Saboda haka, sanye take da mai kyau yi
na na'urar tsaftacewa don amfani da isarwa yana da matukar mahimmanci, ba kawai zai iya tsawaita rayuwar sabis na injin bel ba,
amma kuma inganta ingantaccen aiki da kwanciyar hankali na isar da sako.A halin yanzu, akwai nau'ikan shara masu yawa.Amma gazawar kasancewar a bayyane yake: tsaftacewa na
kayan da aka tara a cikin farantin tsaftacewa da kuma jiki na roba, don haka tsaftacewa mai tsaftacewa daga ratar daɗaɗɗen tef ya yi girma sosai, yana rinjayar jikin jiki na latsawa, wanda ya haifar da tsaftacewa ba shi da kyau.
Yi amfani da ɗan lokaci kaɗan, abubuwan da suka dace na raguwa, tsufa, buɗaɗɗen filastik, zubar da sauransu.Bugu da ƙari, tare da yin amfani da masu sharewa a cikin lalacewa, wurin hulɗa tare da mai ɗaukar kaya zai ragu a hankali zuwa matsakaicin matsayi.
toshe tsaftacewa yana da sauƙin mirgine zuwa wancan gefen mai ɗaukar kaya, asarar iyawar tsaftacewa, Zai tsaga tef.Kuma saboda tsaftataccen mitar yana da yawa, sau da yawa lokacin raguwa zai rage ingancin isar da saƙo.
(1) yawancin masu shara kawai ana shigar dasu a cikin kai da wutsiya biyu, kuma ainihin samarwa, injin bel wani lokaci ya kai ɗaruruwan mita ko ma 'yan mita ɗari,
don haka tasirin tsaftacewa ba shi da kyau sosai, bisa ga ainihin halin da ake ciki Ya dace a cikin mahimman sassa na shigarwa na kayan tsaftacewa.
Wannan tsaftataccen tsaftataccen lokaci ya inganta ƙarfin tsaftacewa na masu shara.
(2) Don sauƙaƙe daidaitawar matsayi na shigarwa mai tsabta, amma kuma don tabbatar da cewa shinge mai tsabta a cikin lalacewa don kula da wani nau'i na daidaitawa, haɓakar da ya dace a cikin mashin ɗin bel.
sweepers a duka iyakar nunin.
3) Ƙara yawan adadin nadi mai tsabta a cikin na'ura, irin su robar diski na dawowa, yana tsaftace bel da kyau kuma yana rage lalacewar bel.Kuma tare da tsaftacewa dawo da rollers ba zai tasiri aikin na'ura ba.
Lokacin aikawa: Janairu-05-2021

