CONVEYOOR ROLLES DON MA'ANAR MA'adinai

f4736a62Masana'antar hakar ma'adinai tana amfani da mai ɗaukar bel mai nauyi don sufuri, layin samarwa da sassan samarwa.Ana amfani da su musamman don canja wurin albarkatun ƙasa a cikin tsarin isarwa a kwance ko karkata kamar gawayi, tsakuwa, yashi, siminti, hatsi, duwatsu kuma ana yin su ne daga babban bel ɗin da ke goyan bayan na'urorin jigilar kaya ko masu jigilar kaya a cikin layi ɗaya ko a cikin nau'in tudu. jerin.Masu Canza Rollers ko Masu Bayar da Idle don masana'antar hakar ma'adinai an gina su don ƙarfi, dorewa, da ƙarancin matakin amo.Ƙirar na'ura mai ba da hanya ta kyauta tana kawar da rashin daidaituwa na ma'auni kuma mafi kyawun kayan aikin jigilar kaya yawanci suna dacewa da madaidaicin daidaitawa don samar da sauƙi mai sauƙi.Juriya na tsari da taurin abin nadi suma suna da mahimmanci yayin zabar abin na'ura mai ɗaukar nauyi.Nemo masu jigilar jigilar kaya da aka yi da aluminium mai inganci don rage nauyi kuma babu ƙaruwa cikin nauyi.Wani muhimmin halayyar da za ku nema a cikin masu jigilar kaya shine nau'in mai ko mai da ake amfani da shi a cikin harsashi.Yanayin dumi ko na wurare masu zafi yawanci yana buƙatar tsarin nau'in maiko yayin da yanayin yanayin yanayi zai yi aiki mafi kyau tare da nau'in mai.Mai ɗaukar Belt Rollers Mai kula da bel ɗin isar ma'adinai da rollers za su buƙaci ƙarin kulawa akai-akai idan aka kwatanta da ƙarin masana'antu na gargajiya saboda nauyi da ƙarar da mai ɗaukar kaya ke motsawa yawanci ya fi girma kamar kasancewar ko kura da sauran tarkace daban-daban.Tabbatar cewa kun yi gyare-gyare lokacin da aka sami hayaniya mara kyau, saƙon abin na'ura mai ɗaukar hoto, yanayin karkatacce, mai mai rage mota.

Lokacin aikawa: Maris 29-2022